ขอวิธีการ นำสัญลักษณ์สี่เหลี่ยมสีส้ม ของ RSS Feed มาใส่ใน

by kazama

Home Forums Plugin ปลั๊กอิน ขอวิธีการ นำสัญลักษณ์สี่เหลี่ยมสีส้ม ของ RSS Feed มาใส่ใน

This topic contains 2 replies, has 0 voices, and was last updated by  kazama 11 years, 10 months ago.

Viewing 3 posts - 1 through 3 (of 3 total)
  • Author

kazama
    Member

ถ้าต้องการนำสัญลักษณ์ของ rss feed ที่เป็นสี่เหลี่ยมสีส้ม มาแปะไว้ส่วนใดส่วนหนึ่ง

ของหน้าแรกเว็บไซต์ของเรา เพื่อเพิ่มความสะดวกให้กับผู้เข้ามาอ่านประจำ

กดสมัครรับเรื่องไปอ่านเมื่อมีการอัฟเดทเนื้อหาใหม่ๆ

ขอวิธีการ นำรูปสี่เหลี่ยม rss มาใส่หน้าเว็บเพื่อให้คนอ่านสมัครค่ะ ทำอย่างไร

ขอบคุณค่ะ

maple036

kazama
    Member

theme บาง theme จะมีมาให้เลยนะครับ ตัวนี้

ไม่ก็หา icon rss แบบสวย ๆ ที่แจกฟรี แล้วมาใส่เองที่ด้านข้างน่ะครับ

kazama
    Member

ขอบคุณค่ะ XD

Viewing 3 posts - 1 through 3 (of 3 total)

You must be logged in to reply to this topic.

© 2024 WordPress ภาษาไทย Powered by Wordpress | Sponsor by wordpress